Chia Sẽ Anh Em Bộ Mình Đang Xài Gốc Full Dữ Liệu

hai anh

Well-known member
Hiện mình đang dùng s770 có bộ sampler cực chất lượng cả style và voice kèm band tiếng , không thể chê vào đâu được , anh em tải về thử nhé , full dữ liệu để đi làm show,
anh em để EQ là lossless nha...

Hiện mình đang dùng s770 có bộ sampler cực chất lượng cả style và voice kèm band tiếng , không thể chê vào đâu được , anh em tải về thử nhé , full dữ liệu để đi làm show,
Không giải nén được bạn ơi, bạn úp lại giúp đi , thank you

Bộ này 970 cài được không bạn, cho mình hỏi lsb sample của trần văn là bao nhiêu nhỉ.

Bạn cho mình xin bộ này với ạ. Mình vào mà bị yêu cầu quyền truy cập ạ. trungsucnd@gmail.com cảm ơn bạn

vinhxi

Em có cây E473, không biết mấy bộ Sample Style cho dòng S, em có thể sử dụng cho E473 của em dc không ah? Xin ace hướng dẫn thêm dùm. Cảm ơn.

chinhpro

Mình hiện đang dùng s900, vậy s900 có sài được không?

Bài viết hồ sơ mới nhất

Ae nào có style Hoa cỏ mùa xuân không cho e xin với ạ
Có cao nhân nào có style rumba giống như vầy ko
trangiahuy wrote on hieppham's profile.
bạn có bộ V5 MLA 770 PFF Full không bạn. mình trả phí cho ban 0971466299
Em chào mọi người. Em mới mua korg 3x pro. Anh em có ai có bộ set free của anh Quang Tấn cho em xin với ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều.
Cả nhà ơi ai có style sao trời làm gió chia sẽ cho mình với