Các bộ sampler đuôi PPF Chất lượng cho anh em

tai keyboard

Đây là khu vực chia sẻ các bộ sampler đuôi ppf chất lượng, mục đích để anh em ghép theo ý mình. Mong anh em chia sẻ bộ chất lượng để anh em khỏi mất công ghép.
Bộ sampler FBK V3 PPF
Nguồn: nhaccunguyencuong

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hai anh

Active member
Chia sẻ tiếp cho anh em
Bộ sampler V9 KBN PPF
link tải:

hai anh

Active member
Tiếp tục chia sẽ bộ
Sample TN V3.1 PPF cho anh em:
link tải:

Minhquang

Member
Chào mọi người vì nhà e không có máy tính và em cũng ko biết ghép samles. Mấy anh có thể ghép dùm em với bộ samles được ko ạ. FKB+TD+TN+MLA.
Đàn 970 em cảm ơn ạ
Chúc mọi người sức khỏe và thành công ạ

nhiephan

Chào mọi người vì nhà e không có máy tính và em cũng ko biết ghép samles. Mấy anh có thể ghép dùm em với bộ samles được ko ạ. FKB+TD+TN+MLA.
Đàn 970 em cảm ơn ạ
Chúc mọi người sức khỏe và thành công ạ
Quang: Cần info của đàn 970 mới được. Gắn ổ đĩa flash USB vào đàn. Bấm [FUNCTION] → TAB [F] MENU 2 → [G] SYSTEM → TAB [E] → Nhấn nút [D] (EXPORT INSTRUMENT INFO). Làm theo hướng dẫn trên màn hình để lưu lại hồ sơ có tên “PSR-S970_InticmentInfo.n27” hoặc “PSR-S770_InticmentInfo.n27” trong ổ đĩa flash USB.

Trieungo001

Mn có bộ ghép 5t hồi trc khg cho e xin với ạ lúc trc khg có voice khg biết giờ có ai ghép lại kg ạ

RIP PFF

v5 MLA gốc là không phải REC hả bạn :) .. Bô mình cũng gốc mà tân 600MB trở lên ..

Bài viết hồ sơ mới nhất

Bác nào có style hãy đến với em của vĩnh thuyên kim cho em xin với
anh em nào có bộ sample s950 hay
cho e xin vơi
Ae cho em hỏi.ae nào có smple style DJ và Bolero cho s910 cho em xin với ạ.em cảm ơn ạ.ngovuhai6491@gmail.com
who may a giup cach tim style o day .hoi truoc la amnhacvie.infor.bay gio doi lai e tim ko duoc.nho may a giup.cam on rat nhieu.